Thông tin bổ sung
| Trọng lượng | 0,5 kg |
|---|---|
| Dung Tích | 300ml |
| Chiều Cao | 140mm |
| Đường Kính Miệng | 85mm |
| HỌA TIẾT | TRẮNG TRƠN, VIỀN VÀNG |
| XUẤT XỨ | Việt Nam |
| ĐÓNG GÓI | Hộp Carton Trắng, Gói Quà, Hộp Quà |
| KÍCH THƯỚC THÙNG | 45cm x 27cm x 40cm |
Đánh giá (0)




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.