Thông tin bổ sung
| Trọng lượng | 0,4 kg |
|---|---|
| Dung Tích | 500ml |
| Chiều Cao | 100mm |
| Đường Kính Miệng | 80mm |
| XUẤT XỨ | Trung Quốc |
| ĐÓNG GÓI | Hộp Carton Trắng, Hộp xi đỏ/xanh dương |
| PHỤ KIỆN ĐẶT THÊM | Nắp Gỗ, Nắp Sứ, Muỗng Sứ, Đĩa Sứ, Đế Gỗ |
| KÍCH THƯỚC THÙNG | 47cm x 38cm x 35cm ( thùng 45 ly ), 47cm x 38cm x 51 cm ( thùng 60 ly ) |
| IN HÌNH/LOGO | LOGO ĐƠN SẮC, ĐA SẮC |
Đánh giá (0)



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.