Thông tin bổ sung
| Trọng lượng | 0,4 kg |
|---|---|
| Dung Tích | 400ml |
| Chiều Cao | 125mm |
| Đường Kính Miệng | 90mm |
| XUẤT XỨ | Trung Quốc |
| ĐÓNG GÓI | Hộp Carton từ NSX |
| KÍCH THƯỚC THÙNG | 47cm x 38cm x 35cm ( thùng 45 ly ), 47cm x 38cm x 51 cm ( thùng 60 ly ) |
| IN HÌNH/LOGO | LOGO ĐƠN SẮC, ĐA SẮC |
| Màu | Xanh lá, Nâu |
Đánh giá (0)





















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.