Thông tin bổ sung
| Trọng lượng | 0,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | N/A |
| Dung Tích | 350ml |
| Chiều Cao | 100mm |
| Đường Kính Miệng | 88mm |
| XUẤT XỨ | Việt Nam |
| Màu ly | Đỏ Gạch, Xám, Xanh Lá, Tím, Xanh Da Trời |
| KÍCH THƯỚC THÙNG | 47cm x 38cm x 35cm ( thùng 45 ly ), 47cm x 38cm x 51 cm ( thùng 60 ly ) |
| PHỤ KIỆN ĐẶT THÊM | Nắp Gỗ, Nắp Sứ, Muỗng Sứ |
| ĐÓNG GÓI | Hộp Carton Trắng, Hộp xi đỏ/xanh dương |
Đánh giá (0)




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.