Thông tin bổ sung
| Trọng lượng | 0,4 kg |
|---|---|
| Chiều Cao | 100mm |
| Dung Tích | 360ml |
| Đường Kính Miệng | 82mm |
| XUẤT XỨ | Việt Nam |
| ĐÓNG GÓI | Hộp Carton Trắng, Gói Quà, Hộp Quà |
| PHỤ KIỆN KÈM THEO | Nắp Gỗ, Muỗng Sứ |
| KÍCH THƯỚC THÙNG | 45cm x 40cm x 40cm |
Đánh giá (0)

























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.